70 Các câu trả lời

ดำเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ใช้แอลกอฮอร์ชุบสำลีถูๆๆเอาค่ะครีมใช้ไปก็ไม่มีผลเลย

ทาอะไรตอนนี้ก็ไม่หายค่ะ แม่เป็นอยู่ รอหลังคลอดเดี๋ยวก็จางลง แล้วค่อยดูแล

VIP Member

คลอดเเล้วจะหายเองจ้า บ้านนี้ก็เป็นคอรักเเร้ดำมากคลอดมาขาวเหมือนเดิม

เเนะนำสบู่ตัวนี้ค่ะเเม่ บ้านนี้ตอนท้องก็ใช้ ก้อนล่ะ 19.- คุ้มน่ะค่ะ

เราเป็นตัวแทนขายเองใช้เองแต่ไม่ได้ผลหรือแล้วแต่ผิวคนหรือป่าวก็ไม่รู้นะ

ตามด้วยค่ะ ดำจะหมดคอแล้วค่ะ 20+1w เหลืออีกหลายวีคคงดำถึงหน้าเลย

เราซื้อมาทาสารพัดไม่หายค่ะ รอคลอดอย่างเดียว เสียดายเงินค่ะ

ทาก็ไม่หายจ้า..หลังคลอดจะหายไปเองของเค้าดำกว่านี้มากกกกก

ตัวนี้ค่ะใช้ดีมากบ้านนี้ใช้อยู่ค่ะรอยแตกลายก็จางลงค่ะ

ดำเหมือนกันค่ะ..ไม่ได้ใช้อะไรเลย..คลอดแล้วก็จะจางไปเองค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ คอดำ รักแร้ดำ แถมมีติ่งเนื้อขึ้นตามคออีก

Câu hỏi liên quan