47 Các câu trả lời

รำคานค่ะไม่อยากให้อยุ่ไกล้มาก แต่พอไม่ได้อยุ่ด้วยกันก้คิดถึงมากก

เราไม่เป็นค่ะติดสามีมากกว่าต้องได้กลิ่นไม่งั้นจะรู้สึกว่าจะอ้วก

เป็นค่ะ มีอาการจะอาเจียนเลยค่ะเวลาเห็นหน้าสามีหรือสามีเข้าใกล้

เคยเป็นเหมือนกัน แต่จะเป็นช่วงที่คลอดลูกแร้ว เดาวก้อคงหายไปเอง

บ้านนี้เป็นค่ะแต่แค่ช่วงแรกๆหลัง6เดือนไปแล้วติดแฟนมากเลย

เหม็นขี้หน้า ไม่อยากยุใกล้เลยคะ เบื่อมากเวลาทำอะไรไม่ถุกใจ

เป็นค่ะ เป็นเยอะด้วยช่วงแพ้ท้อง พอหายแพ้จะรักสามีมากๆๆๆ 55555

ไม่เหม็นเลยค่ะ ติดเขามากขึ้นด้วยเพราะเขาเอาใจเก่งมาก❤😂😂

VIP Member

สามีกลับจากทำงาน จะอาเจียนทุกครั้งค่ะ แต่ไม่มีโมโหนะคะ

เป็นค่ะ เดี๋ยวลูกออกมาหน้าเหมือนชัวร์ค่ะ

Câu hỏi liên quan