50 Các câu trả lời

แนะนำบูสเตอร์​ ของแบรนด์​อีฟส์​ อาจจะไม่หายขาดแต่จะค่อยๆดีขึ้นค่ะ​ หากใช้อย่างสม่ำเสมอต่อเนื่องค่ะ​ ตอนนี้ท้อง​ 8เดือนแล้วค่ะ​ ไม่แตกลายเลยค่ะ

อยู่ที่สภาพผิวแต่ละคนด้วยค่ะ​ หลังจากนี้ดื่มน้ำเยอะๆ​ สครับผิวบ้าง​ เน้นบำรุงผิวเยอะช่วยเอานะคะ​ ทางนี้ลุ้นทุกเดือนเหมือนกันค่ะ​ ว่าจะมีแตกมั้ย​555​

ใช่จร้าแตกลายเป็นแล้วไม่หายติดตัวไปจนตาย😅ทาครีมก็แค่จางแต่โอกาสแค่60% แนะนำเก็บคังค์ที่ซื้อครีมไปยิงเลเซอร์ที่คลินิคศัลยกรรมค่ะหายชัวร์

บ้านนี้แตกที่ท้องกับนมแต่ไม่เยอะ รอคลอดไปยิงเลเซอร์ทีเดียวค่ะ

เป็นรอยแตกค่ะ คลอดแล้วก็ไม่หายค่ะแถมทิ้งรอยดำไว้เป็นที่ระลึกด้วย555 อย่าเกาอาบน้ำทาออยทาแป้งโลชั่นทาเจลว่านหางค่ะช่วยได้มากที่สุดแล้ว

VIP Member

เราเป็นค่ะ ใช้ครีมลดรอยแตกตัวในภาพเลยค่ะ ใช้หมดขวดนึงแล้วรอยจางลงมาก กำลังใช้ขวดที่ 2 ต่อ ไม่ได้ขายนะคะ ซื้อตามเพจด้านล่างค่ะ

390 ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้แตกเหมือนกัน แต่เพื่อนที่เคยแตกแนะนำครีมตัวนึ่ง ลดรอยแตกได้เยอะเลยเห็นผลจริง ตอนนี้ก็ยังใช้อยู่คะ

ช่วยได้จริงจ๊ะ

VIP Member

เป็นที่ขา. ที่ก้น แล้วก็ที่นมค่ะตอนนี้ ทั้งๆที่ไม่คันไม่อะไรเลย. 555555. เป็นเเล้วไม่หายจ้า นอกจากจะจางๆลง

555 ทำใจค่ะ ระหว่างนี้ก็หาครีมโบกๆไปพลางๆ.

เราก็เป็นแบบนี้เหมือนกัน แต่ก็ทาครีมนีเวียประปุกสีฟ้าไว้ตลอด ไม่รู้ว่าหลังคลอดจะหายรึป่าว 😂

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่บ้านนี้แตกขา แขน ท้อง ตูด ยกให้ลูกไปหมดเลยค่ะครีมอะไรก็เอาไม่อยู่เลย

เราเป็นแบบในภาพเลยค่ะ 😂 ทั้งต้นขา ก้น หน้าอกก็เป็น... แตกแบบในภาพเลยค่ะ... แล้วก็คงจะไม่หาย😑😂

VIP Member

เป็นจ้ายังไม่คลอดเลย เป็นทั้งขา ทั้งนม ทั้งก้น เเต่ท้องไม่เป็นไร 😢 ไม่รู้จะหายหรือป่าว