34 Các câu trả lời

บ้านนี้มีได้แต่อย่าบ่อยค่ะบ้านนี้พ่อของลูกเค้าจะไม่ค่อยเเตะเลยนอกจากเราจะให้เค้าห่วงลูกมากกลัวจะแท้งน้อง

บ้านนี้พ่อห่วงลูกมากเลยค่ะ เเค่นอนกอดเคยถามสามีนะค่ะว่าไม่มีอารมณ์หรอสามีบอกว่าพี่ช่วยตัวเองดีกว่า🤣

บ้านนี้ไม่มีเลยค่ะ ท้องแรกเคยคลอดก่อนกำหนด ท้องนี้คุณพ่อเขาเข้าใจ เลยไม่มีปัญหาค่ะ

ของเราตอนที่แฟนยังไม่บวชก็ให้ตามปกตินะคะแต่ให้ทำเบาๆแล้วก็นานๆสัก3-4วันทำทีค่ะ😁

บ้านนี้คุณพ่อเขาเข้าใจค่ะเจางดมีอะไรด้วยตั้งแต่เข้า5เดือนเขากลัวกระทบถึงลูกค่ะ

บอกคุณพ่อเลยตรงๆคะ ถ้าเขาเป็นห่วงลูกเขาจะเข้าใจ และดูแลเราเป็นอย่างดีคะ

เค้าอ้อนเค้าร้องขอน่าสงสารมากเลยไม่รู้จะรับมือยังไงดีเลยค่ะ😔

ลองเปลี่ยนท่าค่ะ แต่ถ้าไม่มีอารมณ์ร่วม ลองเปลี่ยนเป็นออรัลแทนค่ะ

เรางดตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ พ่อเขาเข้าใจ พ่อกลัวลูกเจ็บค่ะบ้านนี้ 😆

บ้านนี้พอรู้ว่าตั้งท้องคุณพ่องดเลยค่ะ เค้ากลัวลูกเป็นอะไรขึ้นมา😂

VIP Member

บ้านนี้แฟนไม่แตะต้องเลยตั้งแต่รู้ว่าท้องได้1เดือน😁