126 Các câu trả lời

บ้านนี้คนแรก​ ผช.​ ตอนนี้​ ลูกสาวในท้องได้8เดือนแล้วคะ😊สมใจทั้งบ้านเลยคะ​ กำหนดคลอดเดือนสิงหาคะ

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ คนโตลูกชาย สมใจแล้วค่ะ กำหนดคลอด 30กค.นี้ค่ะ ใกล้แล้วค่ะตื่นเต้นมากเลย😍😍

ยินดีด้วยค่ะ อยากได้บ้างจัง บ้านนี้ 4 เดือนยังไม่ซาวน์ดูเพศเลยค่ะ ลุ้นๆอยากได้ลูกสาว

บ้านนี้ก็ได้ลูกสาวจ้า เพิ่งซาวมาเมื่อวานเลยคะ น้องอ้าขาให้เห็นกลีบชัด 100% 😍🤰🏻😊

บ้านนี้ลูกสาวจ้า กำหนดคลอด 16 สิงหานี้ ตื่นเต้นรอ อยากเห็นหน้าลูกสาวมากๆ

บ้านนี้ครอด 22 ก.ค. นี้ค่ะ ตอนนี้รู้สึกเจ็บเตือนแล้วค่ะ หมอว่าชายนะ

กำหนดคลอด 13/11/62 อยากได้ลูกสาวแต่ลุงหมอบอกว่ายังมองไม่เห็นเลยค่ะ

บ้านนี้หมอบอกผู้หญิง80%ค่ะ คลอดธันวา ยินดีด้วยนะคะแม่ๆ

บ้านนี้4เดือนยังไม่ซาวค่ะ จิงๆอยากได้ลูกสาวค่ะ😘😘

VIP Member

ได้ลูกสาวค่ะเกิดปีหมูทองเหมือนแม่เลย กำหนดคลอด 14/10/62

Câu hỏi liên quan