14 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็หัวลงตอน26วีค แต่คุณหมอบอกว่าอย่าพึ่งเรียกว่ากลับหัวเลยเพราะน้องยังตัวเล็กเค้ายังหมุนไปได้เรื่อยๆค่ะ☺️

ค่ะพี่🥰😊

VIP Member

ไปซาวนํ ที่เจริญรักษ์เหมือนกันเลยค่ะ ไม่ทราบว่าฝากกับคุณหมอท่านไหนคะ ใช่คุณหมอผานิตย์หรือเปล่า

จริงๆหนูฝากที่คลีนิคหมอวันชัยตรงถนนตก แต่ก็นอยเหมือนแม่อะคะ เลยจะเปลี่ยนคลีนิคดูยังพอมีเวลา ✌🏼

น้ำหนักดีจัง เรา 29 Week น้ำหนัก 1149 g หมอบอกน้อง น้ำหนักเกินเกณฑ์นิดๆๆ นะ นี้ 26 Week เกินกว่าเราอีก 555

555555 เกินไปเยอะเลย

ตอนนี้ในมดลูกยังมีพื้นที่ว่างน้องสามารถ กลับตัวไปได้ทั่วค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ หมอบอกต้องตรวจเบาหวานแม่อีกรอบนึง เพราะเด็กตัวใหญ่ไวเกิน

น้ำหนักน้องดีมากค่ะแม่ บ้านนี้26วีค900กรัมเองค่ะ

นมกินทีไรจะตีกลับทุกที ฝืนมากๆค่ะพี่

VIP Member

น้ำหนักดีจังเลยค่ะ เกิดมาจ้ำม่ำน่าดู👶😅

ขอบคุณนะคะแม่🥰😊

น้องน้ำหนักดีมากค่ะบ้านนี้26w แค่774gเองคะ

พี่คะลองกินกล้วยน้ำหว้าดู กับไข่นมโยเกิร์ต

VIP Member

น้องยังสามารถหมุนไปมาได้เรื่อยๆค่า

ขอบคุณค่ะแม่🥰

ซาวแบบนี้ ราคาเท่าไรค่ะ

อ้อๆๆเเบบนี้นี้เองง😍

ทานอะไรบำรุงบ้างคะ

หนูทานนมวันละ1กล่อง แต่พวกข้าวแต่ละมื้อ นี่กินเยอะมากๆค่ะแม่ ไม่อิ่มสักที น้ำหนักขึ้นมา12โลแล้ว5555

Câu hỏi liên quan