328 Các câu trả lời

พ่อบ้านนี้สั่งซื้อเครื่องซาวเสียงหัวใจลูกมาเลยค่ะ แม่แค่ชอบชุดคลุมท้องสวยๆ แต่พ่อยิ่งกว่า

คนที่สี่แล้วยังเห่อเลยค่ะ สามคนได้แต่ลูกชาย คนนี้ลูกสาว แม่แอบซักชุดเตรียมเรียบร้อย😍😍😘😘

เห่อมากค่ะ ท้องแรก รอกันทั้งบ้าน ตอนนี้ลุ้นทุกวันอยากคลอดแล้ว อยากเห็นหน้า อยากกอด อยากหอม

คิดว่าแม่เห่อคนเดียวแล้วปะป๊าเห่อมากกกว่าค่ะ ไปทำงานจุ้บท้องแม่นี้หมาหัวเน่าเลยคะ😓🤣❣️

เห่อมากค่ะ เฝ้ารออยากเห็นหน้า ตื่นเต้นทุกครั้งที่หมอนัด อัลตร้าซาวด์ทุกครั้งที่ไปหาหมอ

เห่อหนักเลยค่ะ เวลาลูกดิ้นชอบตั้งกล้องถ่าย แต่ลูกเขิลกล้องพอรู้ว่าถ่ายก็ไม่ดิ้นเลยค่ะ

TapFluencer

ไม่ค่อยเห่อนะค่ะ..36wแล้ว ยังไม่ได้เตรียมของเลยค่ะ..อาจเป็นเพราะท้อง 2ด้วยล่ะค่ะ..ก็เลยเฉยๆ

VIP Member

เห่อมากค่ะ ตื่นเต้นทุกครั้งที่ซาวด์ กำหนดคลอดมีนาตอนนี้ยิ่งตื่นเต้นกว่าเดิมเข้าไปอีก

เป็นเหมือนกันค่ะ พ่อแม่ ปู่ย่า พี่ชายพี่สะใภ้ เห่อหนักมากกกก ลูกคนแรกค่ะ หลานคนแรกด้วย

เห่อมากค่ะอยากซื้อของนั่นนี่เตรียมรอแต่พึ่งแค่จะห้าเดือนเองค่ะอยากเหนหน้าเค่ามากๆ

Câu hỏi liên quan