328 Các câu trả lời

บ้านนี้คลอดเดือนพ.ค ในใจตอนนี้อยากให้ถึงเวลานั้นเร็วๆ 😅 แต่ตอนนี้กังวลเรื่องลูกดิ้นหรือไม่ดิ้นมากกว่า ก่อนจะคิดถึงเรื่องอื่น ต้องคิดเรื่องนี้ 😄

เห่อทั้งพ่อทั้งแม่เลยคะ ลูกคนแรก 20วีค วันนี้อัลตร้าซาวด์คุณหมอให้พ่อดูด้วย กลับมาคุยให้คนอื่นฟังใหญ่เลยว่าลูกแข็งแรงดี😆😆

เห่อเหมือนกันคะ เห็นอะไรน่ารักก็อยากซื้อมาไว้ให้เขา คุยกับเค้าเล่นกับเค้าบ่อยๆคะ บางทีก้เก็บไปฝันว่าได้เล่นกับเค้า

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เห่อมากถ้านั้งว่างๆจะจับท้องเวลาลูกดิ้นตลอด แต่เสียดายที่เห่ออยู่คนเดียว #แม่เลี้ยงเดี่ยวค่ะ

ลูกคนที่สามก็เห่อเลยละเพราะห่างพี่ๆเขาตั้งสิบกว่าปีถ้าได้ลูกสาวพ่อเขายิ่งดีใจใหญ่เลยเพราะมีลูกชายแล้วสมงคนจ้า

VIP Member

เห่อมากคะ อยากไปหาคุณหมอให้อัลตร้าซาวด์ทุกวันเลยคะ จะได้เห็นหน้าลูก ตอนนี้ 12w เริ่มซื้อขายใช้ เสื้อผ้าลูกแล้วด้วย

เป็นค่ะ อยากให้คลอดเเล้วเวลาผ่านไปนานเหลือเกินค่ะอยากเห็นหน้าลูก เวลาไปซาวตื่นเต้นตลอดเพราะจะได้เห็นลูกค่ะ🥰

บ้านนี้เห่อทั้ง 2 ท้องเลยค่ะ โดยเฉพาะท้องสองรอมานานค่ะ ห่างกับท้องแรก 10 ปี พอดีค่ะ พี่น้องคลอดเดือนเดียวกันค่ะ

เป็นค่ะ อยากให้ถึงวันหมอนัดเร็วๆ ในทุกๆเดือนแม่จะตั้งตารอวันหมอนัดเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ555 อยากดูการพัฒนาของเขา

ท้อง2ค่ะ เเต่ท้องเเรกน้องเสียไม่ได้สัมผัสความเป็นเเม่กับลูกเลย...ท้องนี้เรยเห่อมากรักมากดูแลดีมากเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan