93 Các câu trả lời

พึ่งเป็นตอน เข้าเดือนที่ 8 คะ เหม็นมากจนโมโห ไม่นอนใกล้เลยคะ 😂

เป็นช่วงไตรมาสแรกเลยเหม็นลมหายใจของทุกคนด้วยตอนนี้หายแล้ว

บ้านนี้ก็เป็นจ้า แต่ตอนนี้คลอดน้องแล้วน้องจะ3เดือนเเร้วจ้า

เป็นค่ะต้องนอนหันหลังให้จนสามีคิดว่าเราเป็นอะไรเปลี่ยนไป

เหม็นขี้หน้าเลยค่ะ เห็นหน้าพ่อเด็กทีไร หงุดหงิดทุกที

เป็นค่ะ ยี้หน้าเค้าไปเลย อารมณ์แบบ นี่นะพ่อของลูกชั้น หนีไป@&$!?’!€%*¥><#€¥+ แอบสงสารเค้าเหมือนกัน🤣🤣🤣

บ้านนี้เป็นแค่ช่วง2-3เดือนแรก หลังจากนั้นติดสามีมากกกกๆๆๆ

เป็นค่ะ นึกว่าจะเป็นคนเดียว เดี๋ยวก็หายค่ะ เป็นๆหายๆ🤣

เป็นค่ะ โดนตัวก้อไม่ได้ค่ะอึดอัดคุณพ่อมีแอบน้อยใจ😁😁

เหม็นลมหายใจเหมือนกันเลยค้ะต้องไล่ไปอาบน้ำถึงจะหาย

ตอนแพ้ท้องก็เป็นแบบนี้แหละจ้าแต่ตอนนี้หายแพ้เเล้ว

Câu hỏi liên quan