38 Các câu trả lời

กำหนด 25 ตุลาค่ะ ปวดร้าวไปทั้งตัว เวลานอนแล้วลุกก็จะปวดไปหมด ปวดเนื้อปวดตัว ปวดหลัง ปวดก้นกบ เวลาพลิกตัวเสียงกระดูกหลังมาเลยค่ะ ยิ่งฉี่บ่อยขี้เกียจลุก เวลาลุกมันปวด🤣🤣 ผ่าประมาณกลางๆเดือนจ้า แต่ไม่มีอาการบวมค่ะ

กำหนดคลอด 14 ตุลาค่ะ ปวดหัวหา่าวนิดๆ ยังเดินคล่อง ปวดขาบ้างแต่ไม่มาก เท้ายังไม่บวม หลังยังไม่ปวด ลูกตัวโตมาก กินแล้วลงที่ลูกหมดเลย วันๆหอบลูกตะลอนไปตลาด ไปส่งของ ตามพ่อไปทำงาน ขับรถเองบ้าง แล้วแต่สถานการณ์เลยค่ะ

คลอด12ตุลาค่ะ เริ่มเจ็บเตือนมาบ้าง ปั้นแข็ง ฉี่บ่อยมากค่ะ ปวดหัวหน่าวเหมือนกันค่ะ ปวดลงที่ต้นขา ตอนนี้37สัปดาห์3วันค่ะยังไม่มีวี่แววว่าน้องจะคลอดเลย

กำหนดคลอด22ตุลา มีอาการปวดสะโพก แล้วเวลาพลิกตอนคือทรมานเวลาเดินก็เหมือนแพนกวิน เท้าไม่บวม ลูกดิ้นเก่งมาก เวลาแม่นอนตะแคงนางก็จะถีบตลอดเลย5555

บ้านนี้กำหนด​คลอด​8​ตุลา​ กินเก่งมากลูกดิ้นแรงแต่ไม่ค่อยบ่อยมีอาการเหนื่อย​ ปวดหลังเจ็บหัวหน่าว เวลา​เดินหรือลุกลำบาก​มาก

กำหนด28 ตุลาค่ะ 34 +5 weeks ใช้ชีวิตได้ปกติเลยค่ะ เดินเก่งมาก เดินเป็นชั่วโมงๆได้ มีแค่หลับยากอย่างเดียวค่ะแม่ 😂

VIP Member

เมื่อยขาไปหมดค่ะ เมื่อยหลังด้วย แต่เท้าไม่ค่อยบวม กำหนด 6 ตค แต่น่าจะไม่ถึงค่ะ ^^ รอแล้วอยากเหนหน้าแล้วค่ะ

บ้านนี้1ตุลาค่ะ

กำหนด22ตุลา ท้องใหญ่แน่นตึงมากๆ นั่งสักพักเริ่มหน่วงๆไปถึงจิมิล่ะลุกก้ยาก เวลาเดินก้หนักท้องด้วยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด30ตุลาค่ะ ปวดสะโพก ปวดเมื่อยตัว น้องกลับหัวแล้ว แต่แม่เลือกผ่าคลอดกลางๆเดือนตุลาจ้า

กำหนดคลอด31ตุลาคม แต่น่าจะได้ผ่าประมาณกลางเดือน ตอนนี้ปวดจิมิ ปวดสะโพก ปวดข้างลำตัว ปวดไปหมดตอนนี้

บ้านนี้ก่คลอดวันที่31ตุลาจร้า

Câu hỏi liên quan