106 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะ คิดถึงลูกให้มากค่ะ กำลังใจที่ดีที่สุดค่ะแม่

เป็นกำลังใจให้คุณแม่ผ่านเรื่องร้ายๆไปให้ได้นะคะ

สู้ๆนะคะ คิดถึงน้องเข้าไว้ค่ะ เพื่อลูกค่ะคุณแม่

ขอให้ผ่านไปได้นะคะ ทุกปัญหาย่อมมีทางออกเสมอค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่เพื่อตัวเล็ก เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆคะ เป็นกำลังใจให้เพื่อเจ้าตัวน้อยคะ✌️✌️

VIP Member

สู้ๆนะคะ กำลังที่ยิ่งใหญ่คือเจ้าตัวน้อยนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ หลายคนเป็นเหมือนกันค่ะ

สุ้ค่ะบ้านนี้กะเพิ่งฉีดยากันแท้งมาค่ะ6w

สู้ๆนะค่ะ เราก็เคยผ่านจุดนั้นมาเหมือนกัน