15 Các câu trả lời

VIP Member

เราเพิ่ง 27 วีค เป็นแล้วค่ะแม่ เหน่ยมากบางวันร้องไห้ก็มี555 มันไม่สบายตัวเนอะ เรากินก็กินได้น้อยลง

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ30w3 d ท้อง2เริ่มใหญ่จะนั่งจะลุกจะนอนทำอะไรนิดๆน่อยก็เหนื่อยแล้ว

ปกติเลยค่ะ เริ่มเป็นตอน29w จนตอนนี้ 31w เหนื่อยจริงๆค่ะ หายใจไม่ทั่วท้องเลย

เป็นค่ะ ...เดินไกลๆหน่อยจะเป็นลมอย่างเดียวเลยค่ะท้องแข็งบ่อยด้วยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ นอนไม่สบายเลย หายใจไม่ออก เหมือนคนจมน้ำ ;___;

Super Mum

เป็นเหมือนกันค่ะ +เป็นตะคริวดพิ่มขึ้นมาอีก ไม่หลับไปใหญ่เลยค่ะ

เป็นเหมือนค่ะ เหนื่อยง่าย หายใจไม่อิ่ม

เป็นเหมือนกันเลยคะ กรดไหลย้อนด้วย

บ้านนี้ 31วีค แค่ขยับ=เหนื่อยค่ะ 😂

เป็นเหมือนกันเลยคะ ทรมานมาก🥹