77 Các câu trả lời

ทำไมแม่ถึงไม่ห่วงหลาน หรือจริงๆแล้ว ไม่อยากเอาไว้ เฮ้อ

ไปคนเดียวเลยค่ะ ฝากท้องแล้วจะได้วิตามินมากินบำรุงด้วย

ไปคนเดียวได้รีบไปเลยจะได้ยาบำรุงมากิน เพื่อตัวเล็ก

ไปเองจ้าไม่เห็นยาก ไม่มีคนพาไปไม่ใช่ข้ออ้าง

สุดท้ายก็ต้องให้แฟนไปด้วยอยู่ดี บางทีอาจจะไม่ใช่ข้ออ้าง เม้นแบบนี้จะเม้นทำไม

VIP Member

คือไปหาหมอแล้วหรอค่ะถึงว่าไปคนเดียวไม่ได้

เด็กคนนี้ท้องได้5-6เดือนแล้วยังไม่ไปฝากท้องเลย​ เข้าไปเช็ดฟิดหน้าน้องเขาเลยค่ะ

ไปฝากได้ไปฝากเลยนะคะ นี่ก็ฉายเดี่ยวเลย

ไปฝากเองเลยค่ะ นี้ก้อไปฝากเองค่ะ

เราไปคนเดียวตลอดไม่เห็นเป็นไรค่ะ

VIP Member

อายุ​แค่นี้​มีลูก​แล้ว​หรอค่ะ​

เราท้อง​แรก​ตอน​18ยัง​คิดเสีย​ดาย​ชีวิต​วัยรุ่น​อยู่​เลยแต่ไม่เคยเสียใจที่มีลูก​เข้า​มาในชีวิต​ทำให้​เข้าใจความ​รู้สึก​พ่อแม่เลยรักลูก​มากกว่าอะไรตอนนี้5ขวบแล้วค่ะ

ไปฝากคนเดียวก่อนก็ได้ค่ะ

Câu hỏi liên quan