61 Các câu trả lời

ขอบคุณทุกคนมากค่ะ ยังไงเราก็ต้องสู้ต่อไป ยอมรับว่าเสียใจมาก จนไม่อยากจะทำอะไรเลย

ช๊อคเหมือนกันค่ะ เราปวดท้องมีเลือดออก ไปหาหมอหมอบอกว่าแท้งไปแล้วค่ะ พูดไม่ออกเลย😩😣 11+3w

มีอาการอะไรบ้างค้ะถึงรู้ว่าน้องหัวใจไมเต้นน้ะค้ะพอดีอยากจะศึกษากลัวเหมือนกันน้ะค้ะ

เสียใจด้วยน้ะค้ะ เราเคยท้องนอกมดลูกมาแล้วปีที่แล้วตอนนี้ท้องอีกกลัวอะไรหลายๆอย่าง🥺😰

เสียใจด้วยนะค่ะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ มีอาการอะไรไมค่ะเเม่อายุครรภ์เท่ากันเลยแอบกลัว

ไม่มี อาการ เลยค่ะพอดีหมอนัดตรวจครรภ์ ก็รับข่าวไม่ดีเลย

เสียใจด้วยนะคะแม่ สู้ๆนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ❤️

สาเหตุเกิดจากอะไรคะเเม่ และแม่มีอาการอะไรมั้ยคะ ถามเป็นความรู้หน่อยค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะคุณแม่ พยายามรักษาสุขภาพให้แข็งแรง เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

แม่มีอาการยังไงบ้างค่ะตอนน้องหัวใจหยุดเต้น แม่เจ็บท้องหรือป่าว

ไม่มีอาการ อะไรเลยค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ คุณแม่ เข้มแข็งนะคะ เดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่นะคะ

Câu hỏi liên quan