14 Các câu trả lời

สู้ๆนะค่ะแม่ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ บ้านนี้เคยเสียน้องเมื่อเมษาปีที่แล้ว ครรภ์5เดือน น้องผญเหมือนกันค่ะหมอให้ยุติน้องไม่มีกะโหลก ตอนนี้น้องมาแล้วนะ 21wแล้วค่ะ ✌️✌️🤞🤞

สู้ๆนะค่ะเวลาจะชว่ยทุกอย่างให้ดีขื้นเองค่ะเราก้อเคยผ่านจุดนี้มาเหมือนกันค่ะเป็นกำลังใจให้นะคะ

VIP Member

สู้ๆค่ะ ท้องแรกเราก็ก็แท้ง เดี๋ยวน้องก็ติดใหม่ค่ะ ของเราห่างไป 4 เดือนน้องก็มาเลยค่ะ 😊

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-58107)

เสียใจด้วยนะคะ แต่เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆค่ะ ทุกอย่างต้องผ่านไปด้วยดีค่ะ

แม่ขา​ สู้ๆนะคะ​ แม่อดทนนะแม่​ เด๊วน้องก้อมาเกิดใหม่คะแม่​ ❤️❤️❤️❤️❤️

สู้ๆๆนะค่ะเดียวน้องก็มาใหม่ค่ะอย่าเครียดกินยาบำรุงมดลูกไปก่อนนะค่ะ

ไม่ว่าด้วยสาเหตุอะไรก็ตาม คำว่าแม่ ยิ่งใหญ่เสมอ กำลังใจให้ค่ะ กอดๆ

เสียใจด้วยนะคะ เข้มแข็ง รักษาสุจภาพให้ดีเดี่ยวน้องก็มาใหม่คะแม่

เป็นกำลังใจให้คุณแม่ผ่านความเสียใจครั้งนี้ไปให้ได้นะคะ