32 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันคะ 5เดือนแล้วยังไม่หาย สรุปเป็นหอบหืด

เคาะปอดให้น้องบ่อยๆๆค่ะ ถ้าเปนหอบหืดจิง คุนแม่บ้านนี้ซื้อแมลงหอบให้น้องแขวน ตอนนี้น้องหายขาดแล้งค่ะ

น้องเป็นหวัดใช่ไหมค่ะ เคาะปอดน้องเลยค่ะ ทำเป็นไหม

ใจเย็นค่ะแม่ .. อาการเป็นหวัดคือน้องต้องมีน้ำมูกไหลร่วมด้วยนะคะ

กินเยอะหรือป่าวค่ะพอกินเสร็จเอานอนก้อแหวะนมค่ะ

มีส่วนคุณแม่

VIP Member

ลูกบ้านนี้ก้เป้นจ้า น้องกินน้ำเยอะ ละเเหวะ

เรามาควบคุมการดื่มนมของลูกกันค่ะสู้ๆคุณแม่ๆ

เป็นเหมือนกันจ้าวันนี้พึ่งไปหาหมอมา

คุณหมอว่ายังไงบ้างค่ะ?

ล้างจมูกด้วยน้ำเกลือค่ะ

พึ่งล้างค่ะ ขอบคุณค่ะ

แพ้นมวัวรึป่าวค่ะ

ทานนมแม่ล้วนค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

สู้ๆค่ะคุณแม่ๆ

น้องกี่เดือนแล้วค่ะ

ตอนนี้3เดือนกับ18วันค่ะ

VIP Member

กินเยอะไปไหมเลยอ้วก

น่าจะมีส่วนค่ะนมไหลแรงมากค่ะ