10 Các câu trả lời

ตอนคนแรก เราท้องเสียตั้งแต่ ตี 2 เข้าห้องน้ำ 3-4 ครั้งตลอดคืนเลยค่ะ พอ 7 โมงเช้าเลยไป รพ ปากมดลูกเปิด 4 เซ็นแล้ว แต่บางคนก็มีอาการอย่างอื่นร่วม บางคนก็ไม่ท้องเสียค่ะ

หมอที่ รพ.เค้ารับแค่มูกเลือดกับน้ำเดินกับเจ็บท้องถี่ๆทุกๆ3-4นาทีอะค่ะ😅

เราก็เป็นค่ะตอนช่วง38wกินอะไรที่ช่วยให้อึง่ายจะท้องเสียค่ะ ปกติกินส้มตำไทยก็ไม่ท้องเสียนะค่ะพอเข้า38wกินไป2ครั้งก็ท้องเสีย2ครั้งเลยค่ะ ตอนนี้39wดีขึ้นค่ะ

เป็นเพราะอาหารที่ทานหรือเปล่าคะ ช่วงนี้มีหลายโรคระบาด เพราะถ้าใกล้คลอดจริงจะมีอาการอื่นร่วมด้วย อันนี้หมอบอกมาเพราะเพิ่งหายจากท้องเสียค่ะ

38+4 ท้องเสียเช่นกันค่ะ คิดว่าเกิดจากอาหารด้วย กินเกลือแร่ดีขึ้นค่ะ

เป็นคะ ตอนนี้ มีอาการคลื่นใส้บวกกับกรดไหลย้อนด้วยคะ

ท้องเสียช่วงใกล้คลอด อันตรายค่ะ รีบหาหมอนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะทุกเช้าและตอนดึกๆ 36+5วีคค่ะ

ไม่เกี่ยวค่ะ หาหมอ

เราเป็นนะ

ท้องเสียเหมือนกันค่ะ 38+5

Câu hỏi liên quan