5 Các câu trả lời

อารมณ์เหมือนปวดประจำเดือนเรยจร้าแม่. แต่ปวดคลอดลูกเราจะรุ้สึกมีแรงเบ่งแลวอาการปวดจะถี่ขึ้นทุกๆ5นาทีถ้ารุ้สึกปวดแปลกๆเหมือนไม่เคยเปนกะลองจับเวลาดูค่ะและเหมือนอวัยวะช่วงล่างจะแยกออกจากกัน. ทรมานมากค่ะแต่พอเริ่มมีแรงเบ่งความเจ็บก็จะเพิ่มขึ้นพอคลอดแลวก็จะโล้งมากค่ะ. มันจะทรมานแค่ตอนปวดรอช่องคลอดเปิดนี้ล่ะค่ะ

ขอบคุณน้ะค้ะ 😍

เจ็บมากขึ้นเรื่อยๆ จี๊ดดดดยาวๆสักพักหาย เจ็บจี๊ดดเเละกะหาย เเละจะปวดตรงก้นกบมากกกก คือนาทีนั้นต้องเอาออกอย่างเดียว ไม่ไหวๆ😂😂

แม่ลองจดเวลาที่รู้สึกเจ็บไว้นะคะ ถ้าเจ็บทุกๆ30นาทีแล้วค่อยๆถี่ลงมาเรื่อยๆแสดงว่าปกมดลูกกำลังจะเปิดแล้วค่ะ

เจ็บเหมือนจะขาดใจเลยค่ะยิ่งพอน้ำคล่ำแตก ทรมานมากๆ

ประมาณนี้เลยจ้า

Câu hỏi liên quan