118 Các câu trả lời

VIP Member

จะใด้รู้และเข้าใจเกี่ยวกับทารกในครรภ์มากขึ้น

ได้เรียนรู้และสังเกตพัฒนาการของลูกในแต่ละช่วงวัย

VIP Member

มีประโยชน์มากค่ะ .เข้ามาดูพัฒนาการของลูกทุกวันเลย

ตั้งแต่ลูกคลอดก็โหลดเลยค่ะอยากรู้พัฒนาการของลูก

VIP Member

ได้เห็นพัฒนาการ ได้เช็คอาการต่างๆที่ผิดปกติค่ะ

มีสระและได้รับประโยคความรุ้ต่างๆมากมายค่ะ

ทำให้เข้าใจพัฒนาการลูก และสิ่งที่ต้องปฏิบัติ

ดีมากๆเลยค่ะช่วยเราในเลี้ยงลูกใด้ดีมากจริงๆ

ชอบดูพัฒนาการลูกคะว่าพัฒนาดารไปถึงใหนแล้วคะ

เพื่อดูว่าตอนนี้เกิดอะไรขึ้นกับน้องบ้างค่ะ

Câu hỏi liên quan