118 Các câu trả lời

ติดตามพัฒนาการลูกและหาความรู้แลกเปลี่ยนความรู้จากแม่ๆท่านอื่นได้หลากหลาย

ทำให้เราไม่ลืมอายุครรภ์ และเรียนรูพัฒนาการของลูกไปพร้อมกับเวลาของแต่ละ week

ดูพัฒนาการลูกในแต่ล่ะวันค่ะ...โหลดแอปตั้งแต่ท้อง..ตอนนี้น้องโต9เดือนล่ะค่ะ

มีประโยชน์มากค่ะหาความรู้เพื่อมาใช้ในการเลี้ยงลูกหั้ยมีพัฒนาการตามวัย

ดีมากเลยค่ะช่วยให้เรารู้พัฒนาการของลูกน้อยและยังช่วยแนะตัวแม่เองด้วย

ดูการพัฒนาการของลูกในท้องและคนโตค่ะที่ลงข้อมูลไว้...ขอบคุณมากค่ะแอปนี้

เข้ามาดูพัฒนาการและ มาอ่านข้อความที่แม่ๆแชร์กันค่ะ มีประโยชน์มากค่ะ

VIP Member

ตอนนี้ลูก5เดือนเข้าดูพัฒนาการลูกไม่ได้เลยค่ะบอกว่าเกิดข้าฝอผิดพลาด

เพื่อดูพัฒนาการของลูกน้อยและได้ความรู้จากแม่ๆที่แชร์ประสบการณ์ค่ะ

น้ำหนักของน้อง ส่วนสูงของน้อง และพัฒนาการของน้องแต่ในแต่ละวันค่ะ

Câu hỏi liên quan