54 Các câu trả lời

เหมือนกันค่ะ แต่น้องก็ยังอยู่ หมอนัดตรวจทุกสัปดาห์ค่ะ

ไปหาหมอแล้วค่ะคุณหมอให้นอนนิ่งๆและนัดตรวจ22ค่ะ

วันแรกก็ควรไปหาหมอแร้วนะค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก

มีเลือดออกแบบมาๆหยุดๆมาจะเดือนกว่าแล้วคระ

ของพี่ก็มีเลือดออกนะคะ ไปหาหมอหมอซาวดูแล้วหมอบอกว่าเห็นแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ ไม่เห็นตัวเด็ก หมอเลยให้นอนร.พค่ะ แต่ก็ไม่ได้ให้ยากันแท้งอะไรเลยค่ะ ออกอยู่5-6วันได้ ถึงตอนนี้ก็ไม่รู้เลยค่ะว่าน้องยังอยู่หรือเปล่า

รีบไปหาหมอนะค่ะ ขอให้ลูกปลอดภัย สู้ๆนะค่ะ✌🏻

ควรไปหาหมอนะคะ คนท้องต้องหาข้อมูลบ้างนะคะ

มีเลือดออกแบบเป็นสีคล้ำๆอันตรายไหมค่ะ

อันตรายคะ เพราะเคยเป็นสีคล้ำๆแล้วคือแท้งเลยคะ

บ้านนี้เคยค่ะ. สุดท้ายน้องไม่อยู่.

ไปหาหมอด่วนเลยจ้าเตง ตั้ง 4 วันแล้ว

ควรไปหาหมอตั้งแต่เลือดออกแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan