2 Các câu trả lời

รกเกาะต่ำ+เบาหวานขณะตั้งครรภ์เหมือนกันค่ะแม่ เข้าออกรพ2รอบแล้วค่ะไม่อยากให้มีรอบที่3เลยเพราะเบื่อนอนรพ กลับมาหมอให้นอนนิ่งๆเดินช้าๆงดทำกิจกรรม ตอนนี้หยุดงานนอนที่บ้านยาวๆค่ะแม่ คุณแม่ต้องระวังนะค่ะทำไรให้ช้าลง แต่บ้านนี้รอบที่2แทบไม่คอยเดินเลือดก็ออกแต่ออกไม่เยอะเท่ารอบแรก ได้กลับรพไวขึ้น1วัน ตอนนี้อยากให้ถึง37-38wแล้วกลัว

แนะนำว่า คุณแม่ควรหยุดงานทุกอย่างจริงไปนะคะ ของเราแค่ลุกมาเข้าห้องน้ำลุกมากินข้าว ลุกออกมารับลม เรายังเลือดออกเลยค่ะ ทีนีเขาให้นอนอย่างเดียวจริงๆเลยค่ะ ไม่ให้ลุก แถมยังโดนสั่งอดข้าวอดน้ำอีก นอนนิ่งเหมือนตุ๊กตาเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 30+6 เจอรกเกาะต่ำตั้งแต่ 18 วีคแต่ไม่เคยเลือดออกเลยค่ะ

อิจฉาคุณแม่จังเลยค่ะ ของเรายังไม่รู้ว่าจะส่งไปผ่าเลยไหม พบอาการท้องแข็งตลอดเลยค่ะ น้ำหนักน้อง 1732 อายุครรภ์ 31+1

Câu hỏi liên quan