44 Các câu trả lời

แม่เก่งมาก เราคนเดียวแทบแย่ค่ะ ของเราช่วงอายุ 3-4 เดือน กำลังอยากคว่ำเหนื่อยที่สุด เพราะอยากจะคว่ำ คว่ำไม่ได้ร้อง จับนอนหงายร้อง ต้องอุ้มตลอดเลยค่ะ

เก่งจังเลย ขนาดคนเดียวยังเหนื่อย เลย เวลาเข้านอนยิ่งยากใหญ่ เเม่สู้ๆๆน้องเเข็งเเรง เลี้ยงง่ายนะค่ะ

อยากมีโมเมนต์นี้จัง🥰🥰 แต่ว่า ได้แค่คนเดียวแถมพ่อกับแม่ช่วยดูแลยังแทบไม่มีเวลาจะอาบน้ำแล้วค่ะ 😂😂

ขอสอบถามหน่อยค่ะ แม่นับเวลาลูกดิ้นอย่างไหรค่ะว่าคนไหนดิ้นคนไหนใม่ดิ้นบ้านนี้ได้เเฝด26w

บ้านนี้แฝด ญญ ตอนนี้27วีคแล้วค่ะภาวะแท้งคุกคาม1ครั้งแล้วด้วยกลัวน้องคลอดก่อนกำหนดจัง

น้องน่าเอ็นดูค่ะเคยท้องแฝดเหมือนกันเลยเคยแต่บ้านนี้โชคร้ายที่เสียน้องไป

เสียใจกับคุณแม่ด้วยนะคะ ท้องแฝดมีภาวะเสี่ยงหลายอย่าง บ้านนี้ ลำบากเหมือนกันคะ ท้องแฝด แต่ก็ผ่านมาได้ด้วย ดี

แม่คลอดตอนกี่วีคคะ น้องน้ำหนักเท่าไหร่คะแม่ บ้านนี้ก็แฝดค่ะ ชญ ตอนนี้33w

ตอนคลอด 33 วีค นน.2400 ก.ทั้งคู่คะ

Super Mum

น่าเอ็นดูเชียว ความเหนื่อยที่มาพร้อมกับความสุข 😍😍

สวัสดีคับทุกคนหลังจากที่หายไป1 ปี แฝดกลับมาแว้วววว

ยินดีด้วยนะคะสู้ๆคะมันคือความสุขของแม่เนอะ