10 Các câu trả lời

ไม่ต้องกลัวนะคะคุณแม่อย่าเร่งคุณหมอก็จะใช้ตอนที่น้ำคร่ำแตกแล้วแต่มดลูกยังเปิดอยู่เท่าเดิมค่ะ บ้านนี้เคยโดนยาเร่งตอนท้องแรก น้ำคร่ำแตก 2 ชั่วโมงแล้ว พยาบาลมาดูก็ยังอยู่ที่ 1 cm บ้านนี้ก็เลยโดนฉีดยาเร่งคลอดค่ะ

บ้านนี้กำหนด28 โดนกระตุ้นไป2รอบก็เงียบ หมอเลยนัดนอนพรุ่งนี้ตอนเย็นค่ะ อิแม่แอบกลัวเหมือนกันค่ะไม่อยากโดนยาเร่งเลย ภาวนาให้ปวดท้องคืนนี้

อายุครรภ์เท่ากันเลย กำหนดคลอดก็วันเดียวกัน แต่ยังเงียบอยู่เหมือนกัน จะถามแม่ว่าประจำเดือนมาครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่คั

ทางนี้เร่งคลอด27ค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด7สิงหาแต่แตก15สิงหาค่ะ ยาเร่งคลอดไม่น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะแม่

บ้านนี้ก็เงียบค่ะ โดนกระตุ้นไปแล้วรอบ ตอนนี้เงียบกริบเลยได้ 39+5week ค่ะ

ตอนนี้คลอดยังค่ะ

บ้านนี้40+2แล้วยังไม่มีวี่แววจะคลอดเลย แอบกลัวยาเร่งสัปดาห์หน้า

แตกแล้วค่าแม่แตกวันที่16นี่เองกำหนดตลอด25สิงหาค่าแม่☺️

ยินดีด้วยค่า

บ้านนี้คลอด 40+5 ค่ะ เลยกำหนดมา5วัน

40+5แล้ว 26นี้นัดเร่งคลอด

แตกยังค่ะแม่

Câu hỏi liên quan