11 Các câu trả lời

ได้ดูภาพนี้ แล้ว รุสึกโล่ง.....ค่ะ ตอนนี้ เข้าเดือนที่4ค่ะ แต่คนทักว่าท้องม่โต้ สักที... เมื่อไรจะเห้นท้อง....

นี่ก็โดนเหมือนกัน ทักว่าท้องเล็ก แต่แม่โนสนโนแคร์ อิอิ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ จริงๆต้องอีกสามเดือนค่า กำหนดคลอดตอน10เดือน 40 วีค สู้ๆนะคะ ใกล้ละค่ะแม่

ขอบคุณคร้าาาาา

เห็นภาพแร้วแม่บ้านนี้ก็โล่งใจ พึ่งเจ้า6เดือนท้องเท่าในรุปแม่เรย

บ้านนี้ก็7เดือนแล้ว กำหนดคลอด15กุมภา รอเจอตัวเล็กเหมือนกัน

เดี้ยวก็ได้เจอแล้ว แม่ๆสู้ๆนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ก็7เดือนแล้ว​ รออีก2เดือนก็จะได้เจอตัวเล็กแล้วว

สู้ๆค่ะแม่ ใกล้แล้ว

บ้านนี้28+6แล้ว กำหนด12กุมภา ถ่ายตอน7เดือนจ้า

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ก้7เดือนจร้าา

บ้านนี้7 เดือน​ครึ่ง​ก็รอๆๆอยากเจอหน้ามากๆค่ะ

ตั้งตารอมากๆค่ะแม่

บ้านนี้เดือนกว่าท้องยังมั้ยออกเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้หกเดือนพุงใหญ่มากเลยค่ะ

7 เดือนคือพุ่งมากค่ะ😁😁

Câu hỏi liên quan