12 Các câu trả lời

บ้านนี้เจอมูกก่อนก็จัดวันเว้นวันค่ะ สมหวังจริงๆค่ะ ตอนนี้คลอดได้เดือนหนึ่งแล้วค่ะ ขอให้สมหวังนะค่ะ

ขอบคุณนะคะ

ตรวจเเล้วขึ้น2ขีดแบบหนึ่งสีเข้มแบบหนึ่งสีใส่ๆอยากรุ้ว่าท้องมั้ยค่ะ

ขอบคุนค่ะ

บ้านนี้ก็ตรวจทุกเดือน แบบ 30 วันเลยค่ะ ไม่เคยเข้มเลย😂😂😂

สู้ ๆ ค่ะ เป็นกำลังใจนะคะ 😊

แบบนี้ไข่ตกใช่ไหมคะแม่ พอดีเจอมูกก่อนเทสคะ

แม่Nana คะ โพสนี้ใช้ที่ตรวจLHหาวันที่ไข่ตกค่ะ คนละอันกับที่ตรวจครรภ์นะคะแม่

ลุ้นไปพร้อมๆกันค่ะเรา😍

เช่นกันนะคะ💓💓

ขอให้คุณแม่โชคดีนะคะ

ขอบคุณค่ะ ☺

กขกท. ตั้งครรภ์ไหมคะ

อาจจะมีปัจจัยอื่นด้วย สู้ ๆ นะคะ

มูกไข่ตกคืออะไรค้ะ

จริง ๆ มันคือตกขาวของเรานี่แหละค่ะ แต่พอช่วงไข่ตกมันจะมีลักษณะเป็นมูกลื่น ๆ ใส ๆ เหนียว ๆ ดึงยืดได้ยาวโดยไม่ขาดอะค่ะ เป็นเมือก ๆ อะ บอกไม่ถูก อาจจะไม่ได้มีกันทุกคนนะ แต่ของเราพอช่วงใกล้ไข่ตกจะมีออกมาทุกเดือนเลย

ขอให้สมหวังน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ขอให้สมหวังนะคะ

ขอบคุณค่ะ