103 Các câu trả lời

รู้สึก​สตั้น​ไปพักหนึ่ง​ค่ะ5555เพราะลูก​คนแรก​ส่วนพ่อเค้าดีใจมาก

ดีใจตื้นตันมากค่ะ น้ำตาไหลเลย ปล่อยมา4ปี เพิ่ฃติด ตอนนี้16week2d

ยินดี​ด้วย​คะ

ยินดี​ด้วย​นะ​จ้ะ​ ขอให้​แข็งแรง​ๆ​ทั้ง​แม่​ทั้ง​ลูก​จ้า

ขอบคุณ​มาก​ค่ะ​

รู้สึกตื่นเต้นมากค่ะ ดีใจ+กับกังวลใจ มาพร้อมกันเลย 😅😅

VIP Member

ดีใจแบบงงๆคะเอ้าท้องหรจริงรึเนี้ยอะไรประมาณนี้🤣🤣🤣

VIP Member

บ้านนี้ ท้องเเบบไม่ได้ตั้งใจค่ะ เเต่ก็ดีใจค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแท่ ขอไห้แข็งแรง ทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอบคุณ​ค่ะ​

ยินดีด้วยค่ะ รีบฝากท้องจะได้ยาบำรุงมากินนะคะ

ขอบคุณ​นะ​จ๊ะ

บ้านนี้อึ้งค่ะทำไรไม่ถูกเลย😂 ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ต่อไปดูแลตัวเองดีๆด้วยจ้าาา

ขอบคุณ​มากๆค่ะ

Câu hỏi liên quan