26 Các câu trả lời

บ้านนี้บอกให้นับลูกดิ้นตั้งแต่ 6 เดือนค่ะ ตอนนี้ 7 เดือนแล้ว เริ่มจดแล้วค่ะ

บ้านนี้ 30 week ยังไม่ได้นับเลยค่ะ แค่สังเกตในแต่ละวันว่าลูกดิ้นปกติมั้ย

ของเราหมอให้นับลูกดิ้นตอน28wค่ะวันนี้ครบ28wพอดีเราเริ่มนับวันนี้☺️

VIP Member

หมอบอกให้เริ่มนับช่วง 28+ ค่ะ หรือสังเกตว่าวันนึงเกิน12ครั้งไหม

28wขึ้นค่ะหมอถึงให้นับ เพราะน้องจะดิ้นสม่ำเมสอตอนนี้ค่ะเเม่

TapFluencer

เริ่มนับประมาณช่วง 28 วีค ค่ะ ของเรานะ นับไปก็สบายใจดีค่ะแม่

32วีคขึ้นไปค่า ช่วงนี้ให้สังเกตไปก่อนค่ะ แม่ไม่ต้องรีบน้า

เรา25วีคก็ยังไม่ให้นับคะ ถามแค่ดิ้นมั้ยเฉยๆ

ของเรา คุณหมอให้นับ ตอน 30 สัปดาห์ค่ะ

TapFluencer

ใจเย็นค่ะเเม่ บ้านนี้หมอให้นับ30w