5 Các câu trả lời

VIP Member

เราประจำเดือนมาไม่ตรง ก็เลยซื้อที่ตรวจไข่ตกมาตรวจ เราตรวจไข่ตกขึ้น 2 ขีด เลยมีอะไรกับแฟนวันนั้นค่ะ หลั่งใน พอช่วงประจำเดือนจะมามีอาการเหมือนจะเป็นประจำเดือนค่ะ แต่แปลกที่มีเจ็บหัวนมด้วย ปกติไม่เป็น ตรวจหลังประจำเดือนขาด 1 วัน 2 ขีดแดงแปร๊ดเลยค่ะ

ดีจังเลยค่ะแม่🥹 ภาวนาขอให้หลุดมาเถอะ55555

หลั่งนอกก็ท้องได้จ้า ทางนี้หลั่งนอกตลอดตอนนี้ท้องคนที่2กำหนดคลอดเดือนหน้านี้แล้ว555

โอยแม่ 55555 ตอนนี้เข้าวันที่8แล้วค่ะ 🥹 ยังมีอาการปวดท้องน้อยเจ็บหัวนมตัดตึงเต้าอยู่เลยค่ะสับสนมากว่าเมนหรือน้องจะมา555

ไข่ตกวันเดียวกันเลยค่ะแม่ รอลุ้นเหมือนกันค่ะ คุณแม่มีอาการอะไรบ้างค่ะตอนนี้

รอไปด้วยกันนะคะ🤣✌️❤️

ก่อนจะรู้ว่าท้อง มีเพศสัมพันธ์กับแฟนวันที่8วันที่ 13 ก็ตรวจเจอสองขีดเลย

ไม่ได้นับวันตกไข่เลยค่ะ แต่ว่าประจำเดือนขาดหนึ่งอาทิตย์ หลังจากนั้นก็มี พสพ ผ่านมาห้าวันก็ตรวจเจอสองขีดเลย

VIP Member

รอตรวจตอนสิ้นเดือนก็ได้ค่ะ

ได้ค่ะ 🥹 ตั้งใจทำมากกกแต่แฟนดันสติหลุด555555