11 Các câu trả lời

การตรวจเลือดหาผลดาวน์คือตรวจนิฟตี้จ้า ราคาน่าจะเริ่มต้นที่ 10000++ นะคะ ที่รพ.รามาประมาณหมื่นต้นๆ ซึ่งราคาแต่ละรพ.แตกต่างกันจริงๆจ้า ของเราขี้เกียจไปกทม.เลยเจาะเลือดที่รพ.เอกชนแถวๆบ้าน จ่ายค่าตรวจไป 20150 บาท แล้วทางรพ.จะส่งเลือดไปแลปที่ฮ่องกงค่ะ ผลชัวร์มากค่ะ 90%ขึ้นไป ถ้าผลออกมาผิดพลาด ทางนิฟตี้จ่ายหลักล้านเลยค่ะ ถ้าระบุเพศผิด จะจ่ายประมาณ 3 แสนนะคะ

ศิริราชไม่ใช่นิฟตี้นะคะ เป็นพาโนราม่า ใช้แลปอเมริกา แต่ละแห่งใช้ชื่อเรียกต่างกัน ราคาต่างขึ้นอยู่กับส่งแลปที่ไหน ถ้าส่งแถบเอเชียถูกหน่อย ราคาศิริราช เราตรวจตอนเดือน มค 62 รวมซาวโดยละเอียด ประมาณ22000 บาทค่ะ เป็นราคานอกเวลา

ผลประมาณ 98% ค่ะ เจาะน้ำคร่ำถูกกว่าเยอะ เเต่เสี่ยงแท้ง 1:300 หรือไงนี่ค่ะ

VIP Member

เราตรวจจากเลือดที่ รพBNH ค่ะ เเล้วดูผลว่ามีความเสี่ยงไหม ถ้ามีคุณหมอจะสั่งตรวจจากน้ำคร่ำต่อค่ะ ตอนนั้นคุณหมอเเนะนำให้เราไปตรวจที่ศิริราช,รามาค่ะ ค่าใช้จ่ายจะถูกกว่ามาก

เราฝากที่รพ.เดียวกันเลยค่ะ หมอบอกผลลูกเราเป็นดาว์น ให้ตัดสินใจ ร้องไห้อยู่เป็นสัปดาห์ สุดท้ายแจ้งว่าใส่อายุเราผิด จากนั้นก็ไม่เจอหมอคนนั้นอีกเลย

ของเราก็เจอค่ะให้ตรวจโครโมโซม แต่ราคาสูง ถ้าผลออกมาไม่ละเอียดก็ต้องโดนเจาะน้ำคร่ำเหมือนกันสุดท้ายก็เลยมาเจาะน้ำคร่ำที่โรงบาลจุฬาค่ะอายุ 35 เต็ม

ถ้าตรวจ niffy กับโรงเรียรนแพทย์อย่างจุฬาฯ รามา ศิริราช ราคาจะถูกกว่า เอกชนประมานเกือบ 10,000 บาทค่ะ ใช้เวลากว่าจะทราบผลประมาณ 2 สัปดาห์

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-61027)

เราตรวจรพ.วิชัยเวช 18,900 รู้ผลภายใน 2 สัปดาห์

ตรวจของโรงพยาบาลจุฬา 17,000 ค่ะ

คลีนิค15000คะ

Câu hỏi liên quan