28 Các câu trả lời

เป็นที่น่องบ่อยมากค่ะ โดนเฉพาะกลางคืน บางคืน2-3รอบเลย

เป็นตอนท้องได้6เดือนตอนนี้7เดือนแล้วไม่เป็นแล้วคะ

บ่อยมากค่ะ ต้องกินนมเสริมด้วย แล้วก็กินแคลเซียม

บ้านนี้ไม่เป็นค่ะ ท้องได้28w5dยังไม่เป็นตะคริวค่ะ

เข้าเดือนที่8ค่ะตอนนี้มือชาค่ะข้างเดียว...

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ บางครั้งมือชาด้วยคะ

เราก่อเพิ่งมาชา เมื่อวาน​ ปกติไม่ชา​ เราก่อยังว่าแปลกๆๆจะเป็นอะไรหรือป่าว

บ่อยค่าายิ่งใกล้คลอดยิ่งปวดหนักมาก

บ้านนี้8เดือนยังไม่เคยเป็นเลยค่ะ

เป็นตรงน่อง เป็นทุกคืนเลยค่ะ

เป็นที่น่องแทบทุกคืนเลยค่ะ