40 Các câu trả lời

เรา23 ท้องเหมือนกันแต่แม่บังคับให้แต่เราเอาผชให้ผู้ชายมาแต่ง แต่เราไม่ต้องการหมดรักไปแล้ว ทำไรไม่ได้เลย

อย่าพึ่งกังวลนะค่าคุนแม่หลานยังไม่ออกค่าถ้าออกแล้วเขาใจอ่อนค่าได้เห็นหน้าเขาใจดีมากๆๆแน่เรยค่า

อายุ26แล้วนะคะ เขาน่าจะเข้าใจมากกว่านี้ค่ะอีกอย่างน่าจะพร้อมและมีอะไรหลายๆหย่างอล้วค่

บอกคนที่เขาน่าจะเข้าใจเราที่สุดก่อนค่ะเขาจะได้พูดช่วย

26 เป็นผู้ใหญ่แล้วนะคะ บอกไปตรงๆเลยค่ะ บอกเร็วดีกว่าช้า

ใจเย็นๆๆค่ะและบอกท่านเลยค่ะ(เป็นกำลังใจให้ค่ะ)

ถ้าไม่กล้าบอกเองให้ฝ่ายชายไปคุยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่รู้จะบอกยังไง

บอกไปเลยดีที่สุดค่ะ

ภชคๅ

Câu hỏi liên quan