7 Các câu trả lời

VIP Member

ลองซื้อผ่าน online ดูสิคะแม่ คลอดมิ.ย แต่ตอนนี้ซื้อ online เกือบหมดเลย (ทั้ง central online, shoppee, lazada) เหลือแค่เสื้อผ้าน้องที่ยังไม่ได้เตรียมค่ะ

ขอบคุณคุณแม่ทุกคนนะค่ะ เสื้อผ้าสั่งของทางออนไลน์หมดแล้วค่ะ เหลือแค่ของใช้ ที่นอน ค่ะ

VIP Member

แนะนำสั่งซื้อในแอพช้อปปี้ก็ได้ค่ะราคาไม่แพงมีเก็บเงินปลายทาง มีส่วนลดด้วยค่ะ

สั่งออนไลน์ แม่บ้านนี้ก็สั่งออนไลน์ จะคลอด เม.ย.นี้แล้วได้ครบทุกอย่างค่ะ

ช็อตนี้ต้องพึ่งแม่ค้าออนไลน์แล้วค่ะ

สั่งในซ๊อปปี้ คะแม่ เพียบบบบ

สั่งทางออนไลน์จ้า

Câu hỏi liên quan