16 Các câu trả lời

ทานประมาน1เดืิอนค่ะ ตอนแรกซื้อกระปุกเล็กมาแต่ไม่ได้ผล เลยซื้อแบบคู่ มากิน กินไม่หมดกระปุกค่ะ น้องมาแล้ว ประสบการณ์​เคยแท้ง1ครั้ง รอบนี้ปกติค่ะ ตอนนี้3เดือนแล้ว

งื้อออ อยากมีโมเม้นนี้5555

ทานค่ะ แล้วก็ดูแอฟคำนวนไข่ตก ออกกำลังกายทั้งคู่ค่ะ ปล่อยปุ๊ป ท้องปั๊ปทันใจค่ะ

บ้านนี้ ทานเป็น Eurofer tab คะ ธาตุเหล็ก+โฟลิค ทานได้ 3 เดือน ติดเลยจ้า สู้ๆ นะคะ แม่

อยากลองเหมือนกัน แต่เป็นคนไข่ไม่ตกกลัวทานแล้วแห้วอีก รอดูแม่ๆ

ลองดูค่ะแม่ เราก็ประจำเดือนมาไม่ปกติค่ะ

ขอสอบถามหน่อยค่ะแม่ซื้อที่ไหนค่ะอยากลอง อยากมีน้องเหมือนกันค่ะ🙏

ในชอปปี้ค่ะ

ทานเซ็ทนี้ ประมาณ 1 เดือน ท้องเลยค่ะ หลังจากปล่อยมาเกือบปี

ทานไม่ถึงเดือนคะ มาเลย5555ตอนนี้มีน้องก็ทานโฟลิคทุกวันคะ 5week5day

ยินดีด้วยนะคะ 😍😍

กำลังทานอยู่ค่ะทานยังไม่ถึงเดือนลุ้นไปด้วยกันนะคะ

ขอบคุณค้า😍

เคนค่ะกินแค่บำรุง​เลือดอย่างเดียวก็ได้ผลค่ะ

ทานกระปุกเล็กค่ะ กระปุกเดียวติดเลย😊

อิจอะ5555🥰

Câu hỏi liên quan