เห็นคนโพสแจกชุดเสื้อผ้าเด็ก และของใช้ ใครสนใจให้แอดไลน์ มีคนคอมเม้นเยอะอยู่ค่ะ

เราสนใจเราก็ให้ไอดี เขาทักมาส่งรูปให้เราเลือก พอเราเลือกเขาถามเอาหมดเลยไหม่คิดค่าส่ง แค่150ไม่คิดว่าเขาจะโกง คุยกันยาวมากๆเขาก็ส่งนั่นนี่มา เพื่อขอค่าส่งเราเพิ่มอีก50 เราบอกไม่มี พอเราโอนเงินให้ 150 ส่งที่อยู่ให้เราบอกเดี่ยวส่งป.ณ เขาก็บล็อกเราเลย ชื่อนิภาวีย์ ระวังกันด้วยนะ คะ หรือใครโดนแบบเราคอมเม้นคุยกันได้ค่ะ คือเรา เอะใจอยู่แล้วว่าให้เยอะจัง คิดค่าส่งแค่นี้แต่ไม่คิดว่าจะโกงจริงๆ เสียความรู้สึกมากค่ะ อุส่าจะได้ชุดมาให้ลูกใส่ มาโกงคนท้องได้ยังไงกันคะ

1 Các câu trả lời

โดนกันเยอะ คนๆเดิม เปรียนชื่อ บ.ช เปรียนชื่อโฟรไฟลไปเรื่อย

Câu hỏi liên quan