3 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะ ของฟรีอาจจะมีจริงแต่ต้องดูดีๆนะคะ บ้านนี้ก็อายุ16จะ17แล้ว ท้องได้9เดือนแล้วค่ะ แต่ยังโชคดีที่ไม่มีปัญหาเรื่องเงิน คนเราเกิดมาไม่เหมือนกันจริงๆค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณนะคะเราเลี้ยงน้องเองตั้งแต่คลอด ไม่เคยมีวันจะท้อ น้องจากเรื่องนมให้ลูกกินนี้แหละค่ะ🥰สู้ๆเหมือนกันนะคะ

มีนะคะแม่รับมั้ย อาจจะเก่าหน่อยแรงตกหน่อยแต่ก็พอได้นะคะแม่อาจจะต้องปั้มนานหน่อย

VIP Member

เจอมาเหมือนกันค่ะหลอกไห้แอดไลน์แต่เอารูปเสื้อผ้าคนอื่นมาแอบอ้างแต่เรารุ้ทัน