7 Các câu trả lời

น่าแปลกนะคะ ลูกเราไม่ให้เราอุ้ม 😂รู้ว่าอุ้มน้องสลับกัน เขาชอบให้เด็กร้องกันหรือไง วันหลังคุณแม่พยายามเลี่ยงน้องออกจากพวกเขาไว้เรยค่ะ อุ้มสลับกันหลายคนเดี๋ยวน้องจะติดเชื้อโรคได้ค่ะ

VIP Member

ค่อยๆคุยกันด้วยเหตุผลหรือไม่ ก็ให้แฟนเป็นคนบอกค่ะ และระหว่างเดินทางเราอาจจะคุยกับลูกว่าจะไปไหนไปหาใครค่ะ

ขอบคุนค่ะ

ต้องค่อยๆ คุยค่ะ รอบหน้าอาจจะต้องเว้นระยะหน่อย เพราะสลับไปสลับมาแบบนี้ ลูกเสี่ยงติดเชื้อค่ะ

หลานเค้าเค้าก็รักของเค้าค่ะ ค่อยๆคุยกันด้วยเหตุผลนะคะ

ค้ะ​ จะพยายามพูดคุย

กอดไม่ให้ลูกคะ และบอกไปว่าอย่าดึง

พูดคุยกันตรงๆด้วยเหตุผลค่ะแม่

ค่อยๆคุยกัน บอกกันได้นะคะ