23 Các câu trả lời

VIP Member

เราฝากเอกชน หมอซาวน์ให้ทุกครั้งที่นัด นัดเดือนละ 2 ครั้ง ก็ได้ซาวน์ 2 ครั้งแต่ทุกครั้งที่ไปค่าใช้จ่ายสูงมาก ไม่เคยต่ำกว่า 2,000 แต่ได้เห็นลูกทุกครั้งชื่นใจมากคะ

VIP Member

ได้คะแม่บ้านนี้ฝากท้องครั้งแรก11+2วันพร้อมกับซาว์ดรอบแรก รอบที่2หมอนัดซาว์ดดูเพศตอน19+3วันคะเดือนนี้นัดรอบที่3นัดซาว์ดดูน้ำหนักคะ โรงพยาบาลรัฐคะ

แม่บ้านนี้ฝากที่คลีนิกซาวทุกครั้งที่นัด.นัดเดือนละครั้งครั้งละ400-500คลอดที่โรงพยาบาลรัฐแต่ฝากพิเศษกับหมอ

VIP Member

ได้ค่ะอยากซาวเมื่อไหร่ก็ได้ เราฝากคลีนิคเลยได้ซาวทุกเดือน

ไปเองที่คลินิกได้เลยค่ะ เราก็ไปซาวด์แบบ4มิตเอง

ได้ค่ะแค่เสียตังเองไม่ได้ซาวด์​ฟรีเหมือนรัฐ

ได้ซิ​ จะซาวกร่มิติก็ได้​ข้างนอก

ได้ค่ะ บ้านนี้ซาวด์ทุกเดือนเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ 💕

VIP Member

ได้จ้า บ้านนี้ก็ไปซาวด์คลีนิคเอง

ขอบคุณค่ะ

รัฐบาล ส่วนมาก ซาวด์ 2 ครั้งคะ