6 Các câu trả lời

บ้านนี้ฝากคลีนิคค่ะ ยอมจ่ายแพงหน่อยเพื่อแรกกับเวลาและความสบายใจ สงสัยอะไรถามหมอได้หมด คุณหมอจะอธิบายให้เราเข้าใจดี เมื่อวานไปหาหมอตามนัด คุณหมอซาว 4 มิติให้ น้องเอามือปิดหน้าไว้ เห็นไม่ชัด คุณหมอบอกเดี๋ยวรอบหน้าจะดูให้ใหม่ แม่เสียตังไป 1,100 บาท ได้ยาบำรุงมา 2 ตัว แม่ได้เห็นหน้าลูกแค่นี้ก็แฮปปี้แล้วค่ะ น้อง 25w5d ค่ะ

ตรวจเพิ่มเองที่คลินิคค่ะ เราฝากคลินิคประกันสังคม แต่จ่ายเงินเอง ซาวทุกเดือน จ่ายรวมยารวมซาวเดือนละ 700-1,200 ค่ะ

ไปซาวด์เองที่คลีนิคเลยค่ะ เราฝากคลีนิคหมอซาวด์ให้ทุกครั้งที่นัด ยิ่งใกล้คลอดซาวด์ทุกสัปดาห์

ไม่เคยนะค่ะฝากคลีนิกหมอก็แนะนำดี ยิ่งใกล้คลอดยิ่งนัดเดือนนึ่ง2ครั้ง

ขอสอบถามค่ะตรวจกับร.พอะไรคะ

เปลี่ยนเลยคะ

Câu hỏi liên quan