เชื่อเรื่องความฝันกันมั้ย?

เราฝันถึงเด็กผู้ชายมาให้เราทำบุญให้... ในฝันเขาอยู่บนท้องฟ้าเป็นภาพลายน้ำบนก้อนเมฆ น้องผิวสองสีไม่ใส่เสื้อ และก็มีฝ่ามือใหญ่สีดำๆเทาๆอยู่ข้างๆตัวน้อง เขาเรียกเราว่า"แม่ๆๆทำบุญให้ผมหน่อย" เราปฏิเสธเขานะ เพราะเราคิดว่า เราไม่เคยมีลูกไม่เคยทำแท้ง (แต่! เรารับรู้เรื่องการทำแท้งของเพื่อนเยอะมาก!!!!) น้องขึ้นเสียงทำท่าทางโมโหใส่เรา เราเลยตอบกลับเด็กคนนั้นไปอีกครั้งว่า"โอเค เด่ววันพฤหัสไปทำบุญให้" น้องตอบกลับมาว่า"จะรอนะครับ" แล้วในฝันก็จบไป เราไปตามที่รับปากเรียบร้อย หลังจากนั้น2เดือนเราท้อง เราเลยคิดว่าเพราะเราทำบุญให้เด็กคนนี้รึป่าว?? เราถึงท้องเพราะเราไม่เคยให้แฟนหลั่งในเลย หลั่งนอกตลอด6ปี ปล.ใช้วิจารณญาณเด้อจ้าาาา?

1 Các câu trả lời

แฟนเราฝันถึงงูตลอด 1 เดือนเลยคะตอนท้องเดือนแรกแต่ยังไม่รู้ตัว แล้วเวลาขี่รถไปทำงานเดือนนั้นก็โดนงูตัดหน้าทุกวัน พอเข้าเดือนที่สองเริ่มแพ้ท้อง ไปหาหมอรู้ว่าท้อง ก็ไม่เคยมีเรื่องงูๆอีกเลย ทั้งในฝันกับตัดหน้ารถ ไม่รู้เกี่ยวกันไหมน้า

ขอบคุณค่า

Câu hỏi liên quan