2 Các câu trả lời

รอบหน้าดวลาไปหาหมอก็สอบถามหมอเลยค่ะว่าลูกตัวเล็กหรือเปล่า น้ำหนักตามเกณฑ์หรือเปล่า ถ้าเล็กแล้วต้องทำไงต่อ กินอะไรจะลงลูก มีหมอให้ถามค่ะถามเลยถามให้หมด จะได้ไม่ต้องเสียเวลามานั่งกังวลเลยค่ะ หมอคือผู้ให้คำตอบที่ดีที่ถูกต้องที่สุดล่ะค่ะ

บ้านนี้ตอนท้องก็ท้องเล็กค่ะ กว่าคนจะทักว่าท้องหรอก็ตอน6เดือนนี่แหร้ะค่ะ ท้องเล็กใหญ่ไม่เกี่ยวค่ะแค่แม่กินของมีประโยชน์กินยาครบก็ไม่ต้องกังวลค่ะ บ้านนี้ นน.ขึ้นแค่9โลค่ะน้องคลอดออกมา2,810กรัมค่ะ😄

Câu hỏi liên quan