21 Các câu trả lời

VIP Member

ตามหลักถ้าไม่เอาอะไรยัดเข้าไปให้เกิดบาดแผลก็ไม่เป็นไรหรอกค่ะ แต่ควรให้คุณพ่อช่วยก็ดีนะคะ บ้านนี้ส่วนตัวเป็นคนเฉยๆกับเรื่องนี้มาก แต่แฟนติดมาก เลยต้องยอมบ้างไม่งั้นจะเกิดปัญหาตามมา

VIP Member

ไม่ผิดปกติคะ คนท้องบางคนก้มีฮอร์โมนอยากเเพิ่มขึ้นบาวคนก้ไม่อยากเลย แต่ต้องระวังความสะอาดให้มากคะ แต่33วีคก้ระวีงๆหน่อยน้า เพร่ะท้องแก่แล้ว มดลูกจะบีบตัวคลอดสะก่อนจ้า

บ้านนี้ก็ชอบช่วยตัวเองคะ มันเหมือนพอตั้งครรภ์ มีอารมทางเพศค่อนข้างสูง แต่ไม่ชอบมีไรกับแฟนนะคะ ชอบหารช่วยตัวเองมากกว่า นึกว่าตัวเองแปลกคนเดียวสะอีก

ไม่เป็นไรหรอกค่ะ เราอ่านมา ถ้าไม่เอาอะไรยัดใส่เข้าไป หรือทำรุนแรง ถึงจุดสุดยอดไม่ได้ทำให้ลูกเป็นอันตรายค่ะ แต่เบาได้ก็เบานะคะแม่ นานๆทีพอค่ะ

บ้านนี้ก็ช่วยตัวเองตลอดจ้าแค่ใช่นิ้วเขี่ยๆไม่ได้ยัดนิ้วสอดนิ้วเข้าช่องคลอดนะค่าไม่น่าจะมีผลอะไรกับลูกนะค่ะ แล้วก็ไม่ได้กะทบกะเทือนด้วยจ้า

บ้านนี้ไม่มีอารมณ์เลยค่ะ ยิ่งสามีเข้าใกล้ ก็บอกว่าจะนอนง่วงนอน ไม่มีอารมณ์ อย่ามากวน สามีกวนเมื่อไหร่หงุดหงิดทุกทีเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ เหมือนความต้องการทางเพศลดลงเยอะมากกกก

เรื่องปกติค่ะ แต่ถ้าบ่อยเกินไปก้อไม่ปกตินะ แนะนำหากิจกรรมอย่างอื่นที่เหมาะกับคนท้องทำ เพื่อเบี่ยงเบนความสนใจจะดีกว่า

เราว่าปรึกษาหมอดีที่สุดค่ะ ไม่ต้องอายหมอหรอก แต่ปกติการถึงจุดสุดยอด มดลูกจะบีบตัว เราว่าจะเสี่ยงคลอดก่อนกำหนดเอานะคะ

บ้านนี้ เริ่มเข้าเดือนที่ 7 เริ่มหมดความต้องการ สงสารพ่อบ้านมากช่วงนี้ ที่ผ่านมายอมทุกวัน 5555+

เหมือนกันเลยค่ะ ช่วยตัวเองเกือบทุกวัน เรามีอารมณ์ทางเพศเยอะกว่าตอนที่ไม่ได้ท้องอีกค่ะ

Câu hỏi liên quan