2 Các câu trả lời

Super Mum

ไม่เห็นต้องสนใจคนอื่นเลยค่ะ พอกำลังจะแต่งงานมีข่าวว่าท้องคนก็พูด ท้องก่อนแต่ง บางคนท้องแล้วก็ไม่แต่ง ก็พูดว่ายังไม่ได้แต่งงานก็ดันท้องสะก่อน บางคนแต่งงานแล้วมาหลายปีลูกยังไม่มี ก็ไปพูดว่า แต่งมานานแล้วแต่เด็กไม่อยากจะมาเกิด คนเรามีปากก็พูดๆกันไปค่ะแม่ อย่าไปสนใจหรือให้ค่าคนพวกนี้มากเลยค่ะ ทำเหมือนลูกหลานตัวเองได้ดีกันหมด

จริงมากเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ😥❤️

ไม่ต้องเครียดหรอกค่ะ ขนาดเราแต่งก่อนท้องยังโดนเขาพูดกันว่าท้องก่อนแต่งเลย งานแต่งเราเขาก็ไป 🤣 เราแต่งกันยา 62 ลูกคลอด พฤศจิ 63

Câu hỏi liên quan