2 Các câu trả lời

ผู้ชายบางคนจะประมานนี้เเหละค่ะเเม่ไม่ค่อยเข้าใจอาการของผู้หญิง บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เราจะพยายามบอกอาการตลอดคอยอธิบาย เคยโดนบ่นเรื่องกินว่ามีอย่างนั้นจะกินอย่างนี้ 555555 ล่าสุดก่อนไปหาหมอทุกเดือนเราบ่นว่าปวดหัว อยากจะอ้วกเป็นอยู่2-3วัน พอไปหาหมอเราเป็นความดันสูงหมอบอกอันตรายมาก สามีเลยเเบบพูดกับหมอว่ามิน่าเราบ่นๆๆ ต้องไห้เค้าเจอเเบบนี้เเหละถึงจะฟังเรามากขึ้น จะอะไรก็เเล้วเเต่เราจะพูดกับเค้าว่าอย่าไห้เกิดอะไรไม่ดีก่อนเเล้วค่อยมาเป็นห่วงมาเข้าใจบางทีมันอาจจะสายไปเเล้วก็ได้นะ ต่อไห้รู้ว่ามันจะเข้าหูซ้ายทะลุหูขวาเราก็ยังอยากที่จะคอยพูดกับเค้าเสมอๆค่ะ

ร้องไห้บ่อยมากค่ะกลัวมากว่าลูกจะเป็นอะไรพูดมาตลอดเลยว่าส่งผลไม่ดีกับลูกแต่ก็เหมือนเขาเอาอารมเขาเป็นที่ตั้ง ไม่เคยโดนตามใจเลยค่ะปากบอกชินแต่ใจก็ไม่คิดตาม555555555

เรานอนกลางวันทุกวันเลย แฟนไม่เคยบ่น

ดีจังเลยค่ะนี่โดนบ่นทุกครั้งเลยที่อยู่ด้วยกัน นอนเยอะๆน่าจะดีกับลูกซะด้วยซ้ำแต่เขาไม่เข้าใจ

Câu hỏi liên quan