38 Các câu trả lời

VIP Member

ซื้อตั้งแต่รู้เพศค่ะ

VIP Member

ทยอยซื้อเลยค่ะ แอบซื้อไปเลย ท้องแก่จะเดินซื้อไม่ไหวเอานะ อีกอย่างของเด็กแพงมากค่ะ ซื้อตูมเดียวไม่ไหวแน่ๆ

ลูกคนแรกซื้อตอนเจ็ดเดือนก๋ไม่เห็นเป็นรัยคลอดปกติออกมาแข็งแรงทั้งแม่และลูกแม่สามีเราก็ห้ามคือกันอต่เราไม่ฟัง บางทีไม่ต้องยืดติดมากก็ได้นะคะแม่พอเจ็บคลอดกระทันหันมันจะจวนคะ

VIP Member

ทยอยซื้อได้แล้วคะ

บ้านนี้เตรียมของไว้ตั้งแต่ท้อง6เดือนคะ

เชื่อไว้บ้างก้อไม่เสียหายนะค่ะเตรียมไว้แค่ที่จำเปนต้องใช้ก่อนเอาที่จำเปนค่ะบ้านนี้8เดือนแล้วเอาแค่ที่จำเปนต้องใช้ก่อนค่ะ

แล้วแต่ความเชื่อค่ะ

บ้านนี้เริ่มซื้อตอน6เดือนกว่าคะ แต่แม่แฟนบอกว่าอย่าพึ่งซื้อ เราไม่สนคะ เราทยอยซื้อไปเรื่อยๆจนกว่าจะครบ เรากลัวกว่าตอนท้องแก่กว่านี้เรามั้ยมีเเรงจะไปเดินเลือกซื้อเองคะ ซื้อใว้เอาแบบถูกใจเราดีกว่าคะ

Câu hỏi liên quan