13 Các câu trả lời

เป็นค่ะ หาหมอ หมอตรวจแล้วบอกว่าไม่เป็นอะไร ต้องหาหมอค่ะ หมอเท่านั้นที่รู้ว่าอันตรายมั้ย เพราะเลือดออกในแต่ละเคสไม่เหมือนกันค่ะ

ตอนนั้น 7w 5d ซาวน์ทางช่องคลอดเลยค่ะ เห็นเด็ก เห็นหัวใจ ได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ ของเราเป็นรพ.เอกชน ซาวน์ทุกครั้งที่หมอนัดค่ะ

เลือดออกคือเสี่ยงแท้ง ยิ่งออกตอนสามเดือนแรกยิ่งเสี่ยงมาก ต้องไปโรงบาลอย่างเดียวเลย ห้ามปล่อยไว้เด็ดขาด

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกไม่ว่าจะนิดเดียวก็ไม่ควรค่ะ เพราะเสี่ยงแท้งคุกคาม

VIP Member

ไปหาหมอเถอะค่ะ คนท้องไม่ควรมีมูกเลือด หรือเลือดออกนะคะ

VIP Member

หาหมอค่ะแม่ คนท้องไม่ควรจะมีเลือดออกนะคะ

ไปโรงบาลมาแล้วคะ หมอเข้าเวรตอน20.00 นัดมาอีกทีตอน19.00 คะ ตอนนี้ไม่มีเลือดไหลแล้ว

รีบไปหาหมอนะคะ เพื่อความปลอดภัย

เป็นค่ะแล้วก็รีบไปหาหมอเลย

VIP Member

ไม่เคยเป็นค่ะควรหาหมอนะค่ะ

หาคุณหมอด่วนค่ะ

VIP Member

ควรหาหมอค่ะ

Câu hỏi liên quan