39 Các câu trả lời

VIP Member

นี้ก็ท้องก่อนแต่งค่ะ แต่หมั้นไว้แล้ว งานแต่งก็จัดกันเองแบบเล็กๆค่ะ เอาแค่ให้คนรู้ว่าแต่งแล้ว เป็นพอค่ะ

เราก้ท้องก่อนแต่งเหมือนกัน ทำใจให้สบายนะคะคุณแม่ คุณแม่เก่งอยู่แล้ว ทั้งทำงานทั้งท้อง สู้ๆนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ก้ท้องก่อนแต่งค่ะ แต่วางแผนใว้ว่าจะรอน้องคลอดรอน้องแข้งแรงก่อนจะจัดพิธีแต่งค่ะ

สู้ๆน่ะค่ะแม่ อย่าเครียดเลยค่ะเดี๋ยวมันก็ผ่านไป ห่วงลูกมาก่อนอันดับ 1ค่ะ

อย่าเครียด อย่าร้องไห้เยอะนะคะ มันมีผลต่ออารมณ์เด็กหลังคลอดนะคะ

VIP Member

ไม่เครียดนะคะคุณแม่​ เดวทุกอย่างก็ผ่านไป​ เดวทุกอย่างก็ดีขึ้นค่ะ

สู้ๆน่ะคร่า...พยายามอย่าเครียดมันจะส่งผลถึงลูกน้อยน่ะค่ะ

ทำงานเหมือนกันค่ะแต่ก็รีบเคลียร์งาน สู้ๆเช่นกันค่ะ😊

ค่อยๆคิดไปทีละอย่าง เป็นกำลังใจให้ค่ะแม่ สู้ๆค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ✌พยายามอย่าเครียดมีผลต่อตัวเล็กน๊า

Câu hỏi liên quan