31 Các câu trả lời

VIP Member

ของเราก็แบบนี้ ไปหาหมอตอน2ทุ่ม หมอก็ให้กลับค่ะ หมอว่าเป็นเรื่องปกติ เราก็งง แต่พอกลับมาคืนนั้นปวดถี่เลยค่ะ ไปหาหมอตอนเช้า หมอชักสีหน้าว่ามาอีกละ หมอว่ากำหนดยังเหมือนเดิม ไม่ต้องรีบ เราเลยขอตรวจ สรุปคือปากมดลูกเปิดไป 8เซนแลัว

ใช่ค่ะ งงมาก ดีที่ตอนไปอีกรอบเราตื้อให้เค้าตรวจ ไม่งั้นได้คลอดบนรถแน่ๆเลยค่ะ

ของเราอายุครรภ์37w4dไปหาหมอเลยค่ะ อันนี้น่าจะน้ำคล่ำแตกแล้วค่ะ เราปากมดลูกไม่เปิดแต่น้ำคล่ำแตกแบบนี้เหมือนฉี่อั้นไม่ได้ ของเรารอผ่าคลอด9โมง แตกตั้งแต่ตี5ไปหาหมอ6.30

วันที่19/4/63 บ้านนี้ มีเเค่มูกใส ท้องเเข็ง ปากมดลูกเปิด 1 เซน ขอแอดมิทเลยคะ เพราะหมอนัด 20/4/63 ตรวจครรภ์อยู่ดี

มีเหมือนกันคะ​ ไม่มีน้ำเดิน​ แต่ปากมดลูก​เปิด​ 3​ เซน​ ไม่ปวด​ ไปถึงโรงบาลสักพักน้ำเดินมาค่ะ​

หาหมอเลยค่ะ แม่ใกล้คลอดแล้ว ถ้าปากมดลูกไม่ยอมเปิด ผ่าคลอดเลยค่ะ เผื่อน้องเป็นอันตราย

ของเราเลือดออกน้อยกว่านี้อีก แต่ไปรพ.พยาบาลบอกปากมดลูกเปิด 3 เซน นอนรอคลอดเลยจ้า

แปลกจังทำไมหมอไม่ให้แอดมิทดูอาการ ถ้าปากมดลูกไม่เปิดจริงๆคงได้ผ่านะค่ะแม่

แม่ก็งงค่ะ อาการคือใกล้คลอดแล้ว แต่ไม่ให้แอดมิด ตอนนี้แม่กังวลใจมากเลยค่ะ

ใกล้คลอดแล้วค่ะ ไปหาหมอเลยนะคะ ของหนูคลอดตอน37+5มีมูกเลือดออกเหมือนกัน

แบบนี้จะไกลคลอกแล้วค่ะ ต้องไปหาหมอให้ตรวดอีกครั้งค่ะ

แปลกที่มีมูกเลือดและเริ่มปวด แต่ทำไมหมอให้กลับบ้านเนาะ

ใช่ หมอเราก็ให้กลับพอ 4 ทุ่มปวดท้องถี่ได้วิ่งรถกลับมา รพ.เสียเวลา น่าจะให้แอดมิดเลย

Câu hỏi liên quan