81 Các câu trả lời

TapFluencer

ไม่ทราบว่าเกี่ยวไหม? แต่บ้านนี้ได้น้องผู้หญิงค่ะตอนตั้งครรภ์น้อง แม่บ้านนี้ก็ชอบทานของหวานเหมือนกันค่ะ หลังทานข้าวทุกมื้อต้องต่อด้วยของหวานทุกมื้อตลอดทุกวันค่ะ

ไม่เกี่ยวกัน หรอก คะ มันอยู่ ที่ตัวอสุจิ ที่วิ่งเข้าไปรังไข่ นะจ๊ะ แม่ ถ้าคนเรา เลือกเพศ ได้ ก็คง ไม่ มีคนที่เกิดมา เป็น กะเทย ทอม ตุด เกย์ หรอก จร้า แม่ จ๋า

วิธีทดสอบนะ นำน้ำปัสสาวะของคุณใส่แล้วใสแล้ว นำเบคกิ้งโซดา 1ช้อนชาใส่่ลงในปัสสาวะหากมีฟองเหมือนฟองเบียร์ผู้ชาย ผู้หญิงไม่มีฟองค่ะ วิธีนี้แน่นอน

คหสต.ของแม่นะ แม่ว่าจริง เพราะท้องแรก แม่ไม่กินเปรี้ยวเลย หวานกินไม่ยั้ง ได้ลูกสาวจ้าา ท้องนี้ กินแต่เปรี้ยว ไม่แตะหวานเลย สรุปได้ลูกชายจ้าาาา

ไม่รู้นะคะ แต่ตอนไม่ท้องเป็นคนไม่กินไอติมของหวานก็ไม่ค่อยกินชอบกินเปรี้ยว แต่พอท้องก็กินของหวานและไอติมทุกวัน ได้ผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้ชอบกินของหวานได้ลูกสาว เพื่อนที่ท้องอยู่ก็ชอบเหมือนกันแต่ได้ลูกชาย เราว่าน่าจะเป็นที่คนท้องชอบกินของหวานรึป่าวคะ

ชอบกินขนมหวาน ของหวาน ผลไม้ ชอบแต่งหน้าแต่งตัวไปไหนมาไหนคนก็ทักแม่ออร่าหน้าไสผิวดีแบบนี้ลูกสาวแน่ๆ สรุปบ้านนี้ได้ ผช.ค่ะ

VIP Member

แม่บ้านนี้ท้องแรกกินแต่ของหวาน ได้ผู้ชายค่ะ ท้องสองชอบกินแต่ของเปรี้ยวๆ อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ของหวาน ได้ผู้หญิงค่ะ

ไตรมาสแรกชอบกินของเปรี้ยว ผลไม้ทุกชนิดพอไตรมาสที่2ชอบกินแต่ของหวานๆ ผุ้หญิงค่ะ (ชอบต้มน้ำเต้าหู้กินเองเป็นประจำ)

VIP Member

บ้านนี้ตั้งแต่ยังไม่ท้องเป็นคนไม่ชอบกินของหวานเลย...พอท้องขึ้นมาอยากกินแต่ของหวานอย่างเดียวเลยค่ะ ได้ลูกชายค่ะ

Câu hỏi liên quan