เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวคิดแล้วท้อเหมือนกันนะคะ

เราจับได้ว่าสามีมีคนอื่นตอนตั้งครรภ์ได้ 4 เดือน ช่วงแรกเราช็อคมาเลยค่ะ ไม่คิดว่าเค้าจะทำแบบนี้กับเรากับลูกได้ เพื่อลูกเราเลยให้อภัย ขอร้องเค้าให้เค้าหยุด เค้ารับปากจะหยุด จนตอนนี้เราตั้งครรภ์ได้ 6 เดือนเต็ม สามีเราก็ยังไม่หยุด วันนี้เราเลยขอแยกทางค่ะ ทำข้อตกลงให้เค้าเซ็นเอกสารต้องส่งเสียเลี้ยงดูลูกจนจบ มหาวิทยาลัย ถ้าเค้าทำไม่ได้ตามสัญญาเราจะฟ้อง เค้ายอมเซ็นค่ะ วันนี้เหมือนโลกแตก เค้าไม่ได้สนใจใยดีกับเราซักนิด กลับไปเลือก เด็ก ผญ ที่เค้าคุยได้แค่ 2 เดือน เจ็บมากค่ะ แต่ไม่ร้องไห้เลย ไม่มีน้ำตาซักนิด น้ำตามันหมดไปกับวันแรกที่เรารู้ไปหมดแล้ว ตอนนี้คิดถึงแต่ลูกค่ะ เฝ้ารอวันที่เค้าจะลืมตาดูโลก เราคิดว่าลูกเกิดมาเค้าคงมาเติมเต็มความสุชที่หายไปให้เราได้ ขอกำลังใจให้เราสู้ต่อไปเพื่อลูกหน่อยค่ะแม่ๆ เราช้ำเหลือเกิน

22 Các câu trả lời

สู้ๆค่ะ คิดถึงลูกไว้ให้มากๆ

สู้ๆๆนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ค่ะคุณแม่ ยังสวยใสอยู่เลย

สู้ๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

แม่เข้มแข็งมากค่ะ สู้ๆนะคะ

VIP Member

สู้ๆ คะ เป็นกำลังฝจให้นะคะ

สู้ๆค่ะ..เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ลุกขึ้นแล้วเดินต่อไปนะคะ

คุณแม่สู้ๆๆๆเพื่อลูกค่ะ

สู้ๆ เป็นกำลังใจให้นะคะ